โปรแกรมการแข่งขันโอลิมปิกโปรแกรมการแข่งขันโอลิมปิก

0:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

ออสเตรเลีย-ญี่ปุ่น

3:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

อิตาลี-สหรัฐอเมริกา

6:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

เม็กซิโก-แคนาดา

7:00

ฟุตบอล

อังกฤษ-ชิลี

8:00

ฟุตบอล

จีน-บราซิล

8:30

ฟุตบอล

สวีเดน-สหรัฐอเมริกา

10:30

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-แคนาดา

11:00

ฟุตบอล

แซมเบีย-เนเธอร์แลนด์

11:30

ฟุตบอล

ออสเตรเลีีย-นิวซีแลนด์

0:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

สหรัฐอเมริกา-แคนาดา

3:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

เม็กซิโก-ญี่ปุ่น

6:00

เบสบอล/ ซอฟท์บอล

อิตาลี-ออสเตรเลีย

7:30

ฟุตบอล

อียิปต์-สเปน

8:00

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์- เกาหลีใต้

8:00

ฟุตบอล

เม็็กซิโก-ฝรั่งเศส

8:30

ฟุตบอล

ไอโวรีโคด-ซาอุดิอารเบีย

10:30

ฟุตบอล

อาร์เจนตินา-ออสเตรเลีย

11:00

ฟุตบอล

ฮอนดูรัส-โรมาเนีย

11:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-อัฟริกาใต้

11:30

ฟุตบอล

บราซิล-เยอรมนี

23:30

เรือกรรเชียง

23:30

เรือกรรเชียง

23:30

เรือกรรเชียง

23:30

เรือกรรเชียง

23:30

เรือกรรเชียง

23:30

เรือกรรเชียง

0:00

ยิงธนู

0:30

ขี่ม้า

4:00

ยิงธนู

0:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-มาเลเซีย

0:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-เดนมาร์ก

0:00

แบดมินตัน

ฝรั่งเศส-เวียดนาม

0:30

ยิงธนู

0:40

แบดมินตัน

อังกฤษ-ฝรั่งเศส

0:40

แบดมินตัน

ไทย (บุศนันท์ อึ๊งบำรุงพันธุ์)-เปอร์โตริโก

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

0:40

แบดมินตัน

ญี่ี่ปุ่น-ปากีสถาน

1:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

ออสเตรเลีย-แคนาดา

1:15

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-ญี่ปุ่น

1:20

แบดมินตัน

ฮ่องกง-เม็กซิโก

ถ่ายทอดสด

1:20

แบดมินตัน

จีน-อียิปต์

ถ่ายทอดสด

1:20

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-เนเธอร์แลนด์

ถ่ายทอดสด

1:40

บาสเกตบอล 3x3

จีน-โรมาเนีย

2:00

แบดมินตัน

จีน-สหรัฐอเมริกา

ถ่ายทอดสด

2:00

แบดมินตัน

จีน-เดนมาร์ก

ถ่ายทอดสด

2:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-โอลิมปิกรัสเซีย

ถ่ายทอดสด

2:35

บาสเกตบอล 3x3

โปแลนด์-ลัตเวีย

2:38

เทควันโด

ไทย (พาณิภัค)-เปอร์โตริโก

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

2:40

แบดมินตัน

จีน-ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

2:40

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-ออสเตรเลีย

ถ่ายทอดสด

2:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-บัลแกเรีย

ถ่ายทอดสด

2:48

มวยสากลสมัครเล่น

ไทย (ใบสน)-ผู้อพยพ

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

3:00

บาสเกตบอล 3x3

จีน-เซอร์เบีย

3:20

แบดมินตัน

ไต้หวัน-อินเดีย

ถ่ายทอดสด

3:20

แบดมินตัน

จีน-เยอรมนี

ถ่ายทอดสด

3:20

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด

3:48

เทควันโด

ออสเตรเลีย-ไทย (รามณรงค์)

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

4:00

แบดมินตัน

ไต้หวัน-สวิตเซอร์แลนด์

ถ่ายทอดสด

4:00

แบดมินตัน

เดนมาร์ก-ทีมกลาง

4:00

แบดมินตัน

อินเดีย-อิสราเอล

ถ่ายทอดสด

5:00

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-จีน

5:25

บาสเกตบอล 3x3

สหรัฐอเมริกา-ฝรั่งเศส

5:25

บาสเกตบอล 3x3

ลัตเวีย-เบลเยียม

5:25

บาสเกตบอล 3x3

โรมาเนีย-ญี่ปุ่น

5:25

บาสเกตบอล 3x3

อิตาลี-มองโกเลีย

5:30

เทควันโด

เวียดนาม-ไทย (พาณิภัค)

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

5:30

เบสบอล/ซอฟท์บอล

สหรัฐอเมริกา-เม็กซิโก

6:00

เทเบิลเทนนิส

เปอร์โตริโก-ไทย (อรวรรณ)

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

6:00

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-จีน

6:15

เทควันโด

อิตาลี-ไทย (รามณรงค์)

ถ่ายทอดสด
จีเอ็มเอ็ม

6:25

บาสเกตบอล 3x3

เซอร์เบีย-เนเธอร์แลนด์

7:00

เทควันโด

ญี่ปุ่น-ไทย (พาณิภัค)

ถ่ายทอดสด
เจเคเอ็น

7:30

ฟุตบอล

ชิลี-แคนาดา

8:00

ฟุตบอล

จีน-แซมเบีย

ถ่ายทอดสด

8:30

ฟุตบอล

สวีเดน-ออสเตรเลีย

9:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-แคนาดา

ถ่ายทอดสด

9:00

มวยสากลสมัครเล่น

ไทย (ฉัตร์ชัยเดชา)-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด
เจเคเอ็น

9:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่่น-อียิปต์

ถ่ายทอดสด

9:00

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-มาเลเซีย

ถ่ายทอดสด

9:40

แบดมินตัน

เนเธอร์แลนด์-แคนาดา

9:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-ออสเตรเลีย

ถ่ายทอดสด

9:40

แบดมินตัน

ไทย (เดชพล/ ทรัพย์สิรี)-แคนาดา

ถ่ายทอดสด
เจเคเอ็น

10:00

บาสเกตบอล 3x3

ญี่ปุ่น-โปแลนด์

10:20

แบดมินตัน

เดนมาร์ก-ออสเตรีย

10:20

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-เยอรมนี

ถ่ายทอดสด

10:20

แบดมินตัน

มาเลเซีย-ฮ่องกง

ถ่ายทอดสด

10:30

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด

10:45

เทควันโด

ฮังการี-ไทย (รามณรงค์)

ถ่ายทอดสด
เจเคเอ็น

11:00

แบดมินตัน

ไต้หวัน-ศรีลังกา

11:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-ไนจีเรีย

ถ่ายทอดสด

11:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

ญี่ปุ่น-อัิตาลี

11:00

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-สเปน

ถ่ายทอดสด

11:00

ฟุตบอล

เนเธอร์์แลนด์-บราซิล

11:30

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์-สหรัฐอเมริกา

11:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-เม็กซิโก

ถ่ายทอดสด

11:40

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล 3x3

มองโกเลีย-สหรัฐอเมริกา

12:25

บาสเกตบอล 3x3

ฝรั่งเศส-อิตาลี

12:30

เทควันโด

ไทย (พาณิภัค)-สเปน

ถ่ายทอดสด
เจเคเอ็น

13:00

บาสเกตบอล 3x3

เนเธอร์แลนด์-ทีมกลาง

13:25

บาสเกตบอล 3x3

เบลเยียม-ญี่ปุ่น

1:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

2:00

ยิงเป้าบิน

ไทย (สุธิยา / อิศราภา)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

2:30

มวยสากล

อัลจีเรีย-ไทย (จุฑามาศ)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

3:00

แบดมินตัน

ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี)-ฝรั่งเศส

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

3:00

เรือกรรเชียง

ไทย (ศิวกร / นวมินทร์)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

4:00

ยูโด

ไทย (กชกร) - โมรอคโค

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู

5:05

วินด์เซิร์ฟ

ไทย (ณัฐพงศ์)

ถ่ายทอดสด

6:00

จักรยาน

ไทย (จุฑาธิป)

ถ่ายทอดสด

6:05

วินด์เซิร์ฟ

ไทย (ศิริพร)

ถ่ายทอดสด

7:15

เทเบิลเทนนิส

เชค-ไทย (อรวรรณ)

ถ่ายทอดสด

8:00

เทเบิลเทนนิส

ไทย (สุุธาสิณี)-ชิลี

ถ่ายทอดสด

10:20

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก)-ฮังการี

ถ่ายทอดสด
พีพีทีวี

11:00

แบดมินตัน

ไทย (กันตภณ)-เยอรมนี

ถ่ายทอดสด
พีพีทีวี

0:00

วอลเลย์บอล

อิหร่าน-เวเนซูเอล่า

ถ่ายทอดสด

1:00

บาสเกตบอล

เกาหลีใต้-สเปน

ถ่ายทอดสด

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา-โอลิมปิกรัสเซีย

3:00

เรือใบ/ วินด์เซิร์ฟ

ไทย

ถ่ายทอดสด

3:00

แบดมินตัน

ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี)-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด
ไทยพีบีเอส

4:40

บาสเกตบอล

อาร์เจนตินา-สโลวีเนีย

5:20

วอลเลย์บอล

โปแลนด์-อิตาลี

5:25

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส-ตูนีเซีย

5:30

เทเบิลเทนนิส

ญี่ปุ่น-ไทย (อรวรรณ)

ไทยพีบีเอส/ จีเอ็มเอ็ม

8:20

บาสเกตบอล

เซอร์เบีย-แคนาดา

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น-แคนาดา

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น-สเปน

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล-อาร์เจนตินา

0:00

เทเบิลเทนนิส

โรมาเนีย-ไทย (สุธาสิณี)

ถ่ายทอดสด
พีพีทีวี/ เอ็นบีที

0:00

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย-อาร์เจนตินา

1:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น-ฝรั่งเศส

2:05

วอลเลย์บอล

จีน-สหรัฐอเมริกา

ถ่ายทอดสด

3:05

เรือใบ/ วินด์เซิร์ฟ

ไทย

ถ่ายทอดสด

4:40

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย-สหรัฐอเมริกา

4:40

มวยสากล

ไทย (สุดาพร)-เอกวาดอร์

ถ่ายทอดสด
พีพีทีวี/ เอ็นบีที

5:20

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น-เซอร์เบีย

ถ่ายทอดสด

7:25

วอลเลย์บอล

อิตาลี-ตุรกี

8:00

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์-สวีเดน

8:00

ฟุตบอล

สหรัฐอเมริกา-ออสเตรเลีย

8:20

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย-เบลเยียม

9:40

แบดมินตัน

ไทย (บุศนันท์)-เอสโตเนีย

ถ่ายทอดสด
พีพีทีวี/ เอ็นบีที

9:40

แบดมินตัน

เอสโตเนีย-ไทย (บุศนันท์)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู/ เอ็นบีที

10:20

แบดมินตัน

บัลแกเรีย-ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู/ เอ็นบีที

10:20

แบดมินตัน

บัลแกเรีย-ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู/ เอ็นบีที

10:40

วอลเลย์บอล

บราซิล-โดมินิกัน

11:00

ฟุตบอล

แคนาดา-อังกฤษ

11:00

ฟุตบอล

ชิลี-ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

11:27

มวยสากล

ไทย (ใบสน)-จีน

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู/ เอ็นบีที

11:30

ฟุตบอล

เนเธอร์แลนด์-จีน

ถ่ายทอดสด

11:30

ฟุตบอล

บราซิล-แซมบา

11:30

เทเบิลเทนนิส

ไทย (สุธาสิณี)-ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด
ทรู4ยู/ เอ็นบีที

12:00

บาสเกตบอล

เปอร์โตริโก-จีน

12:45

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้-เคนยา

ถ่ายทอดสด

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา-อิหร่าน

ถ่ายทอดสด

1:00

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย-เยอรมนี

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา-ตูนิเซีย

2:40

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก)-มาเลเซีย

ถ่ายทอดสด

2:40

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี)

ถ่ายทอดสด

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา-อิหร่าน

ถ่ายทอดสด

5:20

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา-ฝรั่งเศส

7:25

วอลเลย์บอล

โปแลนด์-เวเนซูเอลา

8:00

ฟุตบอล

เยอรมนี-ไอโวรีโคสต์

8:00

ฟุตบอล

ซาอุดิอารเบีย-บราซิล

8:20

บาสเกตบอล

อิตาลี-ออสเตรเลีย

8:30

ฟุตบอล

โรมาเนีย-นิวซีแลนด์

8:30

ฟุตบอล

เกาหลีใต้-ฮอนดูรัส

ถ่ายทอดสด

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น-อิตาลี

ถ่ายทอดสด

10:51

มวยสากล

ไทย (ฉัตร์ชัยเดชา)-อาร์เจนตินา

ถ่ายทอดสด

11:00

แบดมินตัน

ไทย (กันตภณ)-อังกฤษ

ถ่ายทอดสด

11:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย-อียิปต์

11:00

ฟุตบอล

สเปน-อาร์เจนตินา

11:30

ฟุตบอล

แอฟริกาใต้-เม็กซิโก

11:30

ฟุตบอล

ฝรั่งเศส-ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล

เชค-ฝรั่งเศส

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล-โอลิมปิกรัสเซีย

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

ถ่ายทอดสด

0:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-ไทย (รัชนก)

ถ่ายทอดสด

0:00

วอลเลย์บอล

อิตาลี-อาร์เจนตินา

0:45

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-ไทย (บุศนันท์)

ถ่ายทอดสด

1:00

บาสเกตบอล

แคนาดา-เกาหลีใต้

ถ่ายทอดสด

2:05

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้-โดมินิกัน

ถ่ายทอดสด

4:24

มวยสากล

ฟิลิปปินส์-ไทย (จุฑามาศ)

ถ่ายทอดสด

4:40

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย-ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

5:20

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย-เคนยา

6:30

ยิงเป้าบิน

ไทย (เศวต)

ถ่ายทอดสด

7:25

วอลเลย์บอล

จีน-โอลิมปิกรัสเซีย

ถ่ายทอดสด

8:20

บาสเกตบอล

สเปน-เซอร์เบีย

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น-บราซิล

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล

สเปน-อาร์เจนตินา

12:45

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา-ตุรกี

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

ถ่ายทอดสด

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา - เวเนซูเอลา

1:00

บาสเกตบอล

เบลเยียม - เปอร์โตริโก

2:05

วอลเลย์บอล

บราซิล - สหรัฐอเมริกา

2:48

มวยสากล

ไทย (สุดาพร) - อินเดีย

ถ่ายทอดสด

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา - ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

5:20

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น - โปแลนด์

ถ่ายทอดสด

7:25

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา - ตูนีเซีย

8:20

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส - ไนจีเรีย

8:30

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก)-ไต้หวัน (ไท่ ซื่อ อิง)

ถ่ายทอดสด

10:40

วอลเลย์บอล

อิตาลี -อิหร่าน

ถ่ายทอดสด

11:20

กรีฑา

ไทย (คิริน)

ถ่ายทอดสด

12:00

ฟุตบอล

อังกฤษ - ออสเตรเลีย

12:00

ฟุตบอล

สวีเดน - ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

12:00

ฟุตบอล

เนเธอร์แลนด์ - สหรัฐอเมริกา

12:00

บาสเกตบอล

จีน - ออสเตรเลีย

ถ่ายทอดสด

12:00

ยิงปืน

ไทย (ธันยพร)

ถ่ายทอดสด

12:00

ฟุตบอล

แคนาดา - บราซิล

12:45

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย - ฝรั่งเศส

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

ถ่ายทอดสด

23:30

ขี่ม้า

ไทย

ถ่ายทอดสด

0:00

วอลเลย์บอล

สาธารณรัฐโดมินิกัน - เคนยา

1:00

บาสเกตบอล

อิหร่าน -ฝรั่งเศส

1:55

กรีฑา

ไทย (สุเบญรัตน์)

ถ่ายทอดสด

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา - โอลิมปิกรัสเซีย

4:40

บาสเกตบอล

อิตาลี - ไนจีเรีย

5:20

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา - ตุรกี

6:00

เทนนิส

เซอร์เบีย - สเปน

6:00

เทนนิส

โอลิมปิกรัสเซีย - บราซิล

7:25

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย - บราซิล

8:00

ฟุตบอล

สเปน -ไอโวรี โคสต์

8:00

เทนนิส

คาซัคสถาน - ยูเครน

ถ่ายทอดสด

8:00

เทนนิส

TBD - ออสเตรเลีย

8:20

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย - เยอรมนี

9:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น - นิวซีแลนด์

ถ่ายทอดสด

10:00

เทนนิส

สวิตเซอร์แลนด์ - สาธารณรัฐเชค

10:00

ฟุตบอล

บราซิล - อียิปต์

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น - เกาหลีใต้

ถ่ายทอดสด

11:00

ฟุตบอล

เกาหลีใต้ - เม็กซิโก

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา - สาธารณรัฐเชค

12:45

วอลเลย์บอล

จีน - อิตาลี

ถ่ายทอดสด

22:30

กอล์ฟ

ไทย

ถ่ายทอดสด

22:45

ขี่ม้า

ไทย

0:00

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ - แคนาดา

1:00

บาสเกตบอล

เกาหลีใต้ - เซอร์เบีย

ถ่ายทอดสด

2:00

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี - ไทย (จุฑามาศ)

ถ่ายทอดสด

2:05

วอลเลย์บอล

บราซิล - ฝรั่งเศส

4:00

แบดมินตัน

กัวเตมาลา - เดนมาร์ก

4:50

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย - TBD

5:20

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย - ตูนีเซีย

7:25

วอลเลย์บอล

อิตาลี - เวเนซูเอลา

8:30

มวยสากลสมัครเล่น

คิวบา -ไทย (ฉัตร์ชัยเดชา)

ถ่ายทอดสด

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น - อิหร่าน

ถ่ายทอดสด

11:30

แบดมินตัน

จีน - อินเดีย

ถ่ายทอดสด

12:20

แบดมินตัน

จีน - ไต้หวัน

12:45

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา - อาร์เจนตินา

0:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย - เกาหลีใต้

1:00

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย - ญี่ปุ่น

2:00

แบดมินตัน

เดนมาร์ก - จีน

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา - อิตาลี

4:00

แบดมินตัน

เกาหลีใต้ - เกาหลีใต้

4:40

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส - สหรัฐอเมริกา

5:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย - จีน

5:20

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย - ตุรกี

7:25

วอลเลย์บอล

จีน - อาร์เจนตินา

8:00

ฟุตบอล

สหรัฐอเมริกา - แคนาดา

8:20

บาสเกตบอล

จีน - เบลเยียม

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น - สาธารณรัฐโดมินิกัน

11:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย - สวีเดน

11:00

แบดมินตัน

กัวเตมาลา - อินโดนีเซีย

12:00

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย - เปอร์โตริโก

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล - เคนยา

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา - โอลิมปิกรัสเซีย

0:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น - สเปน

0:00

ฟุตบอล

เม็กซิโก - บราซิล

1:00

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย - เยอรมนี

3:00

มวยสากล

อังกฤษ (แคโรไลน์) - ไทย (สุดาพร)

4:00

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น - บราซิล

4:40

บาสเกตบอล

สเปน - สหรัฐอเมริกา

8:00

วอลเลย์บอล

อิตาลี - อาร์เจนตินา

8:20

บาสเกตบอล

อิตาลี - ฝรั่งเศส

12:00

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย - อาร์เจนตินา

12:30

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ - ฝรั่งเศส

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

0:00

วอลเลย์บอลชายหาด

โอลิมปิกรัสเซีย - นอร์เวย์

0:00

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้ - ตุรกี

1:00

บาสเกตบอล

จีน - เซอร์เบีย

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ลัตเวีย - บราซิล

4:00

วอลเลย์บอล

สาธารณรัฐโดมินิกัน -สหรัฐอเมริกา

4:15

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ - ฮังการี

4:40

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย - สหรัฐอเมริกา

8:00

แฮนด์บอล

สวีเดน - เกาหลีใต้

8:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย - อิตาลี

10:30

แฮนด์บอล

มอนเตเนโกร -โอลิมปิกรัสเซีย

11:45

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส - เนเธอร์แลนด์

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

เยอรมนี - โอลิมปิกรัสเซีย

12:00

บาสเกตบอล

สเปน - ฝรั่งเศส

12:30

วอลเลย์บอล

บราซิล - โอลิมปิกรัสเซีย

13:00

วอลเลย์บอลชายหาด

กาตาร์ - อิตาลี

13:20

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น - เบลเยียม

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

0:00

วอลเลย์บอลชายหาด

สวิตเซอร์แลนด์ -สหรัฐอเมริกา

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ออสเตรเลีย - ลัตเวีย

4:00

วอลเลย์บอล

บราซิล - โอลิมปิกรัสเซีย

4:15

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา - ออสเตรเลีย

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

เคลลี แฮร์ (ไอร์แลนด์) -สุดาพร (ไทย)

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

บราซิล - ฟินแลนด์

8:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย - สหรัฐอเมริกา

8:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส -อียิปต์

11:00

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส - สโลวีเนีย

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

นอร์เวย์ - ลัตเวีย

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

กาตาร์ - โอลิมปิกรัสเซีย

12:00

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส - อาร์เจนตินา

12:00

แฮนด์บอล

สเปน - เดนมาร์ก

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

ถ่ายทอดสด

1:00

วอลเลย์บอลขายหาด

ลัตเวีย - สวิตเซอร์แลนด์

2:00

ฟุตบอล

สวีเดน - แคนาดา

ถ่ายทอดสด

2:30

วอลเลย์บอลชายหาด

ออสเตรเลีย - สหรัฐอเมริกา

4:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย - สหรัฐอเมริกา

ถ่ายทอดสด

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา - เซอร์เบีย

6:05

มวยสากลสมัครเล่น

โอลิมปิกรัสเซีย - คิวบา

8:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส - สวีเดน

11:00

ฟุตบอล

เม็กซิโก - ญี่ปุ่น

ถ่ายทอดสด

11:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น - ฝรั่งเศส

ถ่ายทอดสด

12:00

วอลเลย์บอล

บราซิล -เกาหลีใต้

12:00

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ - โอลิมปิกรัสเซีย

21:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ลัตเวีย - กาตาร์

2:30

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส - สหรัฐอเมริกา

2:30

วอลเลย์บอลชายหาด

นอร์เวย์ - โอลิมปิกรัสเซีย

4:30

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา - บราซิล

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

ฟิลิปปินส์ - อังกฤษ

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี - บัลแกเรีย

5:45

มวยสากลสมัครเล่น

ยูเครน - บราซิล

6:15

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี - จีน

7:00

บาสเกตบอล

เซอร์เบีย - ฝรั่งเศส

8:00

แฮนด์บอล

อียิปต์ - สเปน

11:30

ฟุตบอล

บราซิล - สเปน

12:00

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย - ออสเตรเลีย

12:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส - เดนมาร์ก

12:15

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส - โอลิมปิกรัสเซีย

12:30

กรีฑา

12:50

กรีฑา

0:00

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้ - เซอร์เบีย

2:00

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ - สวีเดน

4:30

วอลเลย์บอล

บราซิล - สหรัฐอเมริกา

ถ่ายทอดสด

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

ไอร์แลนด์ - บราซิล

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

สหรัฐอเมริกา - คิวบา

5:45

มวยสากลสมัครเล่น

อังกฤษ - จีน

6:00

แฮนด์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย - ฝรั่งเศส

6:15

มวยสากลสมัครเล่น

อุซเบกิสถาน - สหรัฐอเมริกา

11:00

พิธีปิดการแข่งขัน

ถ่ายทอดสด

12:00

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา - ญี่ปุ่น

ผลการแข่งขันผลการแข่งขัน

0:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

ออสเตรเลีย-ญี่ปุ่น

1-8

3:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

อิตาลี-สหรัฐอเมริกา

0-2

6:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

เม็กซิโก-แคนาดา

0-4

7:00

ฟุตบอล

อังกฤษ-ชิลี

2-0

8:00

ฟุตบอล

จีน-บราซิล

0-5

8:30

ฟุตบอล

สวีเดน-สหรัฐอเมริกา

3-0

10:30

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-แคนาดา

1-1

11:00

ฟุตบอล

แซมเบีย-เนเธอร์แลนด์

3-10

11:30

ฟุตบอล

ออสเตรเลีีย-นิวซีแลนด์

2-1

0:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

สหรัฐอเมริกา-แคนาดา

1-0

3:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

เม็กซิโก-ญี่ปุ่น

2-3

6:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

อิตาลี-ออสเตรเลีย

0-1

7:30

ฟุตบอล

อียิปต์-สเปน

0-0

8:00

ฟุตบอล

เม็็กซิโก-ฝรั่งเศส

4-1

8:00

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์- เกาหลีใต้

1-0

8:30

ฟุตบอล

ไอโวรีโคด-ซาอุดิอารเบีย

2-1

10:30

ฟุตบอล

อาร์เจนตินา-ออสเตรเลีย

0-2

11:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-อัฟริกาใต้

1-0

11:00

ฟุตบอล

ฮอนดูรัส-โรมาเนีย

0-1

11:30

ฟุตบอล

บราซิล-เยอรมนี

4-2

0:00

แบดมินตัน

ฝรั่งเศส-เวียดนาม

0-2

0:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-มาเลเซีย

2-0

0:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-เดนมาร์ก

2-1

0:40

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-ปากีสถาน

2-0

0:40

แบดมินตัน

ไทย (บุศนันท์ อึ๊งบำรุงพันธุ์)-เปอร์โตริโก

2-0

0:40

แบดมินตัน

อังกฤษ-ฝรั่งเศส

2-0

1:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

ออสเตรเลีย-แคนาดา

1-7

1:15

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-ญี่ปุ่น

21-18

1:20

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-เนเธอร์แลนด์

2-1

1:20

แบดมินตัน

ฮ่องกง-เม็กซิโก

2-0

1:20

แบดมินตัน

จีน-อียิปต์

2-0

1:40

บาสเกตบอล 3x3

จีน-โรมาเนีย

21-10

2:00

แบดมินตัน

จีน-เดนมาร์ก

2-0

2:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-ผู้อพยพ

2-0

2:00

แบดมินตัน

จีน-สหรัฐอเมริกา

2-0

2:35

บาสเกตบอล 3x3

โปแลนด์-ลัตเวีย

14-21

2:38

เทควันโด

ไทย (พาณิภัค)-เปอร์โตริโก

29-5

2:40

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-ออสเตรเลีย

2-1

2:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-บัลแกเรีย

2-1

2:40

แบดมินตัน

จีน-ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

2-0

2:48

มวยสากลสมัครเล่น

ไทย (ใบสน)-ผู้อพยพ

4-1

3:00

บาสเกตบอล 3x3

จีน-เซอร์เบีย

13-22

3:20

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-อังกฤษ

2-0

3:20

แบดมินตัน

จีน-เยอรมนี

2-0

3:20

แบดมินตัน

ไต้หวัน-อินเดีย

1-2

3:48

เทควันโด

ออสเตรเลีย-ไทย (รามณรงค์)

7-23

4:00

แบดมินตัน

ไต้หวัน-สวิตเซอร์แลนด์

2-0

4:00

แบดมินตัน

อินเดีย-อิสราเอล

0-2

4:00

แบดมินตัน

เดนมาร์ก-ทีมกลาง

2-0

5:00

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-จีน

19-9

5:25

บาสเกตบอล 3x3

สหรัฐอเมริกา-ฝรั่งเศส

17-10

5:25

บาสเกตบอล 3x3

โรมาเนีย-ญี่ปุ่น

8-20

5:25

บาสเกตบอล 3x3

ลัตเวีย-เบลเยียม

20-21

5:25

บาสเกตบอล 3x3

อิตาลี-มองโกเลีย

15-14

5:30

เบสบอล/ซอฟท์บอล

สหรัฐอเมริกา-เม็กซิโก

2-0

5:30

เทควันโด

เวียดนาม-ไทย (พาณิภัค)

11-20

6:00

เทเบิลเทนนิส

เปอร์โตริโก-ไทย (อรวรรณ)

0-4

6:00

บาสเกตบอล 3x3

ทีมกลาง-จีน

21-13

6:15

เทควันโด

อิตาลี-ไทย (รามณรงค์)

37-17

6:25

บาสเกตบอล 3x3

เซอร์เบีย-เนเธอร์แลนด์

16-15

7:00

เทควันโด

ญี่ปุ่น-ไทย (พาณิภัค)

12-34

7:30

ฟุตบอล

ชิลี-แคนาดา

1-2

8:00

ฟุตบอล

จีน-แซมเบีย

4-4

8:30

ฟุตบอล

สวีเดน-ออสเตรเลีย

4-2

9:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่่น-อียิปต์

2-0

9:00

มวยสากลสมัครเล่น

ไทย (ฉัตร์ชัยเดชา)-อังกฤษ

5-0

9:00

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-มาเลเซีย

0-2

9:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย-แคนาดา

2-0

9:40

แบดมินตัน

ไทย (เดชพล/ ทรัพย์สิรี)-แคนาดา

2-0

9:40

แบดมินตัน

เนเธอร์แลนด์-แคนาดา

2-1

9:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-ออสเตรเลีย

2-0

10:00

บาสเกตบอล 3x3

ญี่ปุ่น-โปแลนด์

19-10

10:20

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-เยอรมนี

2-0

10:20

แบดมินตัน

มาเลเซีย-ฮ่องกง

1-2

10:20

แบดมินตัน

เดนมาร์ก-ออสเตรีย

2-0

10:30

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น-อังกฤษ

0-1

10:45

เทควันโด

ฮังการี-ไทย (รามณรงค์)

43-22

11:00

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-ไนจีเรีย

2-0

11:00

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-สเปน

2-0

11:00

ฟุตบอล

เนเธอร์์แลนด์-บราซิล

3-3

11:00

แบดมินตัน

ไต้หวัน-ศรีลังกา

2-0

11:00

เบสบอล/ซอฟท์บอล

ญี่ปุ่น-อัิตาลี

5-0

11:30

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์-สหรัฐอเมริกา

1-6

11:40

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น-อังกฤษ

2-0

11:40

แบดมินตัน

เกาหลีใต้-เม็กซิโก

2-0

12:00

บาสเกตบอล 3x3

มองโกเลีย-สหรัฐอเมริกา

9-21

12:25

บาสเกตบอล 3x3

ฝรั่งเศส-อิตาลี

19-16

12:30

เทควันโด

ไทย (พาณิภัค)-สเปน

11-10

13:00

บาสเกตบอล 3x3

เนเธอร์แลนด์-ทีมกลาง

18-15

13:25

บาสเกตบอล 3x3

เบลเยียม-ญี่ปุ่น

16-18

2:00

ยิงเป้าบิน

อิศราภา

ผ่านเข้ารอบ

2:30

มวยสากล

ไทย (จุฑามาศ) ชนะ อัลจีเรีย

5-0

3:00

เรือกรรเชียง

ไทย (ศิวกร / นวมินทร์)

เข้ารอบจัดอันดับ

3:00

แบดมินตัน

ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี) ชนะ ฝรั่งเศส

2-0 (21-8, 21-9)

4:00

ยูโด

ไทย (กชกร) แพ้ โมรอคโค

0-10

5:05

วินด์เซิร์ฟ

ไทย (ณัฐพงศ์)

เก็บคะแนน

6:00

จักรยาน

ไทย (จุฑาธิป)

แข่งไม่จบ

6:05

วินด์เซิร์ฟ

ไทย (ศิริพร)

เก็บคะแนน

7:15

เทเบิลเทนนิส

ไทย (อรวรรณ) ชนะ เชค

4-2 (9-11, 11-5, 11-6, 9-11, 11-8)

8:00

เทเบิลเทนนิส

ไทย (สุธาสิณี) ชนะ ชิลี

4-0 (11-5, 11-4, 11-3, 11-3)

10:20

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก) ชนะ ฮังการี

2-0 (21-5, 21-10)

11:00

แบดมินตัน

ไทย (กันตภณ) ชนะ เยอรมนี

2-0 (21-13, 21-15)

0:00

วอลเลย์บอล

อิหร่าน ชนะ เวเนซูเอล่า

3-0 (25-17, 25-20, 25-18)

0:00

ยิงเป้าบิน

ไทย (อิศราภา)

อันดับ 4

1:00

บาสเกตบอล

เกาหลีใต้ แพ้ สเปน

69-73

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

1-3 (23-25, 25-27, 25-21, 23-25)

3:00

แบดมินตัน

ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี) แพ้ อังกฤษ

0-2 (12-21, 19-21)

3:00

เรือใบ/ วินด์เซิร์ฟ

ไทย

เก็บคะแนน

4:40

บาสเกตบอล

อาร์เจนตินา แพ้ สโลวีเนีย

100-118

5:20

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ ชนะ อิตาลี

3-0 (25-20, 26-24, 25-20)

5:25

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ ตูนีเซีย

3-0 (25-21, 25-11, 25-21)

5:30

เทเบิลเทนนิส

ญี่ปุ่น ชนะ ไทย (อรวรรณ)

4-2 (11-5, 5-11, 11-4, 6-11, 11-4, 11-8)

8:20

บาสเกตบอล

เซอร์เบีย ชนะ แคนาดา

72-68

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น ชนะ แคนาดา

3-1 (23-25, 25-23, 25-23, 25-20)

12:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น แพ้ สเปน

77-88

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ อาร์เจนตินา

3-2 (19-25, 21-25, 25-16, 25-21, 16-14)

0:00

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย ชนะ อาร์เจนตินา

3-0 (25-19, 25-15, 25-13)

1:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น ชนะ ฝรั่งเศส

74-70

2:05

วอลเลย์บอล

จีน แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-3 (27-29, 22-25, 21-25)

3:05

เรือใบ/ วินด์เซิร์ฟ

ไทย

เก็บคะแนน

4:40

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย แพ้ สหรัฐอเมริกา

72-81

4:40

มวยสากล

ไทย (สุดาพร) ชนะ เอกวาดอร์

5-0

5:20

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น แพ้ เซอร์เบีย

0-3 (23-25, 16-25, 24-26)

7:25

วอลเลย์บอล

อิตาลี ชนะ ตุรกี

3-1 (25-22, 23-25, 25-20, 25-15)

8:00

ฟุตบอล

สหรัฐอเมริกา เสมอ ออสเตรเลีย

0-0

8:00

ฟุตบอล

นิวซีแลนด์ แพ้ สวีเดน

0-2

8:20

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย แพ้ เบลเยียม

70-85

9:40

แบดมินตัน

ไทย (บุศนันท์) ชนะ เอสโตเนีย

2-0 (21-16, 21-12)

10:20

แบดมินตัน

บัลแกเรีย ชนะ ไทย (จงกลพัน/ รวินดา)

2-1 (21-11, 16-21, 21-17)

10:40

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ โดมินิกัน

3-2 (22-25, 25-17, 25-13, 23-25, 15-12)

11:00

ฟุตบอล

แคนาดา เสมอ อังกฤษ

2020-12-31T17:00:00.000Z

11:00

ฟุตบอล

ชิลี แพ้ ญี่ปุ่น

0-1

11:27

มวยสากล

ไทย (ใบสน) แพ้ จีน

0-5

11:30

ฟุตบอล

บราซิล ชนะ แซมบา

1-0

11:30

เทเบิลเทนนิส

ไทย (สุธาสิณี) แพ้ ญี่ปุ่น

0-4 (7-11, 6-11, 9-11, 7-11)

11:30

ฟุตบอล

เนเธอร์แลนด์ ชนะ จีน

2021-08-01T17:00:00.000Z

12:00

บาสเกตบอล

เปอร์โตริโก แพ้ จีน

55-97

12:45

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้ ชนะ เคนยา

3-0 (25-14, 25-22, 26-24)

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา ชนะ อิหร่าน

3-0 (25-16, 25-20, 25-22)

1:00

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย แพ้ เยอรมนี

92-99

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ ตูนิเซีย

3-1 (25-14, 23-25, 25-14, 25-23)

2:40

แบดมินตัน

ญี่ปุ่น ชนะ ไทย (เดชาพล/ ทรัพย์สิรี)

2-1 (15-21, 21-16, 21-14)

2:40

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก) ชนะ มาเลเซีย

2-1 (1-9-21, 21-18, 21-10)

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ อิหร่าน

120-66

5:20

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา ชนะ ฝรั่งเศส

3-2 (23-25, 25-17, 25-20, 15-25, 15-13)

7:25

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ ชนะ เวเนซูเอลา

3-1 (25-16, 25-13, 18-25, 25-15)

8:00

ฟุตบอล

ซาอุดิอารเบีย แพ้ บราซิล

2021-01-02T17:00:00.000Z

8:00

ฟุตบอล

เยอรมนี เสมอ ไอโวรีโคสต์

2020-12-31T17:00:00.000Z

8:20

บาสเกตบอล

อิตาลี แพ้ ออสเตรเลีย

83-86

8:30

ฟุตบอล

เกาหลีใต้ ชนะ ฮอนดูรัส

6-0

8:30

ฟุตบอล

โรมาเนีย เสมอ นิวซีแลนด์

0-0

10:40

วอลเลย์บอล

อิตาลี ชนะ ญี่ปุ่น

3-1 (25-20, 25-17, 23-25, 25-21)

10:51

มวยสากล

ไทย (ฉัตร์ชัยเดชา) ชนะ อาร์เจนตินา

2021-03-31T17:00:00.000Z

11:00

แบดมินตัน

ไทย (กันตภณ) แพ้ อังกฤษ

0-2 (19-21, 12-21)

11:00

ฟุตบอล

สเปน เสมอ อาร์เจนตินา

2020-12-31T17:00:00.000Z

11:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย แพ้ อียิปต์

0-2

11:30

ฟุตบอล

ฝรั่งเศส แพ้ ญี่ปุ่น

0-4

11:30

ฟุตบอล

แอฟริกาใต้ แพ้ เม็กซิโก

0-3

12:00

บาสเกตบอล

เชค แพ้ ฝรั่งเศส

77-97

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

0-3 (22-25, 20-25, 20-25)

22:30

กอล์ฟ

all ชาย

ไทย (โปรแจ๊ส) ที่ 2

0:00

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย แพ้ ไทย (รัชนก)

0-2 (12-21, 19-21)

0:00

วอลเลย์บอล

อิตาลี ชนะ อาร์เจนตินา

3-0 (25-21, 25-16, 25-15)

0:45

แบดมินตัน

เกาหลีใต้ ชนะ ไทย (บุศนันท์)

2-0 (21-15, 21-15)

1:00

บาสเกตบอล

แคนาดา ชนะ เกาหลีใต้

74-53

2:05

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้ ชนะ โดมินิกัน

3-2 (25-20, 17-25, 25-18, 15-25, 15-12)

4:24

มวยสากล

ฟิลิปปินส์ แพ้ ไทย (จุฑามาศ)

0-5

4:40

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย ชนะ ญี่ปุ่น

116-81

5:20

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย ชนะ เคนยา

3-0 (25-21, 25-11, 25-20)

6:30

ยิงเป้าบิน

ไทย (เศวต)

อันดับ 17

7:25

วอลเลย์บอล

จีน แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

2-3 (17-25, 25-23, 25-20, 25-27, 12-15)

8:20

บาสเกตบอล

สเปน ชนะ เซอร์เบีย

85-70

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น แพ้ บราซิล

0-3 (16-25, 18-25, 24-26)

12:00

บาสเกตบอล

สเปน ชนะ อาร์เจนตินา

81-71

12:45

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ ตุรกี

3-2 (25-19, 25-20, 17-25, 20-25, 15-12)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

จบอันดับ 11 ร่วม

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา ชนะ เวเนซูเอลา

3-0 (25-13, 25-22, 25-12)

1:00

บาสเกตบอล

เบลเยียม ชนะ เปอร์โตริโก

87-52

2:05

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ สหรัฐอเมริกา

3-1 (30-32, 25-23, 25-21, 25-20)

2:48

มวยสากล

ไทย (สุดาพร) ชนะ อินเดีย

5-0

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ ญี่ปุ่น

86-69

5:20

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น ชนะ โปแลนด์

0-3 (22-25, 21-25, 24-26)

7:25

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา ชนะ ตูนีเซีย

3-2 (23-25, 23-25, 25-19, 25-18, 15-8)

8:00

ฟุตบอล

แคนาดา ชนะจุดโทษ บราซิล

4-3 (0-0)

8:20

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส ชนะ ไนจีเรีย

87-62

8:30

แบดมินตัน

ไทย (รัชนก) แพ้ ไต้หวัน (ไต้ จื่อ อิง)

1-2 (21-14, 18-21, 18-21)

10:00

ฟุตบอล

สวีเดน ชนะ ญี่ปุ่น

3-1

10:40

วอลเลย์บอล

อิตาลี ชนะ อิหร่าน

3-1 (30-28, 25-21, 21-25, 25-21)

11:20

กรีฑา

ไทย (คิริน)

อันดับ 23 (29.01.92 นาที)

12:00

ฟุตบอล

เนเธอร์แลนด์ แพ้จุดโทษ สหรัฐอเมริกา

2-4 (2-2)

12:00

ยิงปืน

ไทย (ธันยพร)

อันดับ 10

12:00

บาสเกตบอล

จีน ชนะ ออสเตรเลีย

76-74

12:45

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ ฝรั่งเศส

1-3 (21-25, 25-20, 17-25, 20-25)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

อันดับ 28 ร่วม

23:30

ขี่ม้า

ไทย

กรธวัช อันดับ 27

0:00

วอลเลย์บอล

สาธารณรัฐโดมินิกัน ชนะ เคนยา

3-0 (25-19, 25-18, 25-10)

1:00

บาสเกตบอล

อิหร่าน แพ้ ฝรั่งเศส

62-79

1:55

กรีฑา

ไทย (สุเบญรัตน์)

จบอันดับ 12 สถิติ 59.23 เมตร ไม่ผ่านเข้ารอบสุดท้าย

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

0-3 (20-25, 12-25, 19-25)

4:40

บาสเกตบอล

อิตาลี ชนะ ไนจีเรีย

80-71

5:20

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา แพ้ ตุรกี

3-0 (23-25, 20-25, 18-25)

6:00

เทนนิส

โนวัค ยอโควิช (เซอร์เบีย) แพ้ พาโบล บุสตา (สเปน)

1-2 (4-6, 7-6(6), 4-6)

6:00

เทนนิส

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ บราซิล

0-2 (4-6, 6-4, 9-11)

7:25

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย แพ้ บราซิล

1-3 (20-25, 16-25, 25-23, 19-25)

8:00

ฟุตบอล

สเปน ชนะ ไอโวรี โคสต์

2021-05-01T17:00:00.000Z

8:00

เทนนิส

เอเลนา รีบาคินา (คาซ้คสถาน) แพ้ เอเลนา สวิโตลินา (ยูเครน)

1-2 (6-1, 6-7(5), 4-6

8:00

เทนนิส

เซอร์เบีย ชนะผ่าน ออสเตรเลีย

WO

8:20

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย ชนะ เยอรมนี

89-76

9:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น ชนะจุดโทษ นิวซีแลนด์

4-2 (0-0)

9:00

แบดมินตัน

เฉิน ยู่เฟย (จีน) ชนะ เฮ ปิง เจียว (จีน)

2-1 (21-16, 13-21, 21-12)

9:50

แบดมินตัน

ไต้ จื่ออิง (ไต้หวัน) ชนะ สินธุ (อินเดีย)

2-0 (21-18, 21-12)

10:00

ฟุตบอล

บราซิล ชนะ อียิปต์

1-0

10:00

เทนนิส

สวิตเซอร์แลนด์ ชนะ สาธารณรัฐเชค

2-1 (7-5, 2-6, 6-3)

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น แพ้ เกาหลีใต้

2-3 (19-25, 25-19, 22-25, 25-15, 14-16)

11:00

ฟุตบอล

เกาหลีใต้ แพ้ เม็กซิโก

2021-03-05T17:00:00.000Z

12:00

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ สาธารณรัฐเชค

119-84

12:45

วอลเลย์บอล

จีน ชนะ อิตาลี

3-0 (25-21, 25-20, 26-24)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (โปรแจ๊ส)

อันดับ 27 ร่วม (9 อันเดอร์พาร์ 275)

22:45

ขี่ม้า

ไทย

แข่งไม่จบ

0:00

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ ชนะ แคนาดา

3-0 (25-15, 25-21, 25-16)

1:00

บาสเกตบอล

แคนดา แพ้ สเปน

66-76

2:00

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี ชนะ ไทย (จุฑามาศ)

5-0

2:05

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ ฝรั่งเศส

3-2 (25-22, 37-39, 25-17, 21-25, 20-18)

4:00

แบดมินตัน

กัวเตมาลา แพ้ เดนมาร์ก

0-2 (18-21, 11-21)

4:40

บาสเกตบอล

อาร์เจนตินา ชนะ ญี่ปุ่น

97-77

4:50

แบดมินตัน

อินโดนีเซีย แพ้ จีน

0-2 (16-21, 11-21)

5:20

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย ชนะ ตูนีเซีย

3-0 (25-20, 25-22, 25-16)

6:00

เทนนิส

สาธารณรัฐเชค ชนะ สวิตเซอร์แลนด์

2-0 (7-5, 6-1)

7:25

วอลเลย์บอล

อิตาลี - เวเนซูเอลา

3-0 (25-22, 25-15, 25-17)

8:00

เทนนิส

อเล็กซานเดอร์ ซเวเรฟ (เยอรมนี) ชนะ คาเรน คาคานอฟ (รัสเซีย)

2-0 (6-3, 6-1)

8:20

บาสเกตบอล

สเปน แพ้ สโลวีเนีย

87-95

8:30

มวยสากลสมัครเล่น

คิวบา ชนะไทย (ฉัตร์ชัยเดชา)

2021-03-01T17:00:00.000Z

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น ชนะ อิหร่าน

3-2 (25-21, 20-25, 29-31, 25-22, 15-13)

11:30

แบดมินตัน

เฮ ปิง เจียว (จีน) แพ้ สินธุ (อินเดีย)

0-2 (13-21, 15-21)

12:00

บาสเกตบอล

เกาหลีใต้ แพ้ เซอร์เบีย

61-65

12:20

แบดมินตัน

เฉิน ยู่เฟย (จีน) ชนะ ไต้ จื้อ อิง (ไต้หวัน)

2-1 (21-18, 19-21, 21-18)

12:45

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา แพ้ อาร์เจนตินา

0-3 (21-25, 23-25, 23-25)

0:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย ชนะ เกาหลีใต้

3-0 (25-18, 25-17, 25-15)

1:00

บาสเกตบอล

ไนจีเรีย แพ้ ญี่ปุ่น

83-102

2:00

แบดมินตัน

วิคเตอร์ (เดนมาร์ก) ชนะ เจิ้น หลง (จีน)

2-0 (21-15, 21-12)

2:05

วอลเลย์บอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ อิตาลี

3-2 (21-25, 25-16, 25-27, 25-16, 15-12)

4:00

แบดมินตัน

โซฮี-ซึงชาน (เกาหลีใต้) แพ้ โซยอง-ฮียอง (เกาหลีใต้)

0-2 (10-21, 17-21)

4:40

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส แพ้ สหรัฐอเมริกา

82-93

5:00

แบดมินตัน

โบลี-อพริยานี (อินโดนีเซีย) ชนะ เฉินชิง-ฟาน เจีย ยี (จีน)

2-0 (21-19, 21-15)

5:20

วอลเลย์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ ตุรกี

2-3 (25-21, 23-25, 23-25, 25-15, 10-15)

7:25

วอลเลย์บอล

จีน ชนะ อาร์เจนตินา

3-0 (25-15, 25-22, 25-19)

8:00

ฟุตบอล

สหรัฐอเมริกา แพ้ แคนาดา

0-1

8:20

บาสเกตบอล

จีน ชนะ เบลเยียม

74-62

10:40

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น แพ้ สาธารณรัฐโดมินิกัน

1-3 (10-25, 23-25, 25-19, 19-25)

11:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย แพ้ สวีเดน

0-1

11:00

แบดมินตัน

เควิน (กัวเตมาลา) แพ้ สินิซูกา (อินโดนีเซีย)

0-2 (11-21, 13-21)

12:00

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย ชนะ เปอร์โตริโก

96-69

12:45

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ เคนยา

3-0 (25-10, 25-16, 25-8)

0:00

วอลเลย์บอล

แคนาดา แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

0-3 (21-25, 28-30, 22-25)

1:00

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย ชนะ เยอรมนี

94-70

3:00

มวยสากล

อังกฤษ (แคโรไลน์) แพ้ ไทย (สุดาพร)

2021-02-02T17:00:00.000Z

4:00

วอลเลย์บอล

ญี่ปุ่น แพ้ บราซิล

0-3 (20-25, 22-25, 20-25)

4:40

บาสเกตบอล

สเปน แพ้ สหรัฐอเมริกา

81-95

8:00

วอลเลย์บอล

อิตาลี แพ้ อาร์เจนตินา

2-3 (25-21, 23-25, 22-25, 25-14, 12-15)

8:00

ฟุตบอล

เม็กซิโก แพ้จุดโทษ บราซิล

1-4 (0-0)

8:20

บาสเกตบอล

อิตาลี แพ้ ฝรั่งเศส

75-84

11:00

ฟุตบอล

ญี่ปุ่น แพ้ สเปน

0-1

12:00

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย ชนะ อาร์เจนตินา

97-59

12:30

วอลเลย์บอล

โปแลนด์ แพ้ ฝรั่งเศส

2-3 (25-21, 22-25, 25-21, 21-25, 9-15)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

ปภังกร อันดับ 28/ เอรียา อันดับ 58

0:00

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้ ชนะ ตุรกี

3-2 (17-25, 25-17, 28-26, 18-25, 15-13)

0:00

วอลเลย์บอลชายหาด

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ นอร์เวย์

0-2 (17-21, 19-21)

1:00

บาสเกตบอล

จีน แพ้ เซอร์เบีย

70-77

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ลัตเวีย ชนะ บราซิล

2-0 (21-16, 21-19)

4:00

วอลเลย์บอล

สาธารณรัฐโดมินิกัน แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-3 (11-25, 20-25, 19-25)

4:15

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ ชนะ ฮังการี

26-22

4:40

บาสเกตบอล

ออสเตรเลีย แพ้ สหรัฐอเมริกา

55-79

8:00

แฮนด์บอล

สวีเดน ชนะ เกาหลีใต้

39-30

8:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย ชนะ อิตาลี

3-0 (25-21, 25-14, 25-21)

8:20

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น ชนะ เบลเยียม

86-85

10:30

แฮนด์บอล

มอนเตเนโกร แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

26-32

11:45

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ เนเธอร์แลนด์

32-22

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

เยอรมนี แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

0-2 (16-21, 19-21)

12:00

บาสเกตบอล

สเปน แพ้ ฝรั่งเศส

64-67

12:30

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ โอลิมปิกรัสเซีย

3-1 (23-25, 25-21, 25-19, 25-22)

13:00

วอลเลย์บอลชายหาด

กาตาร์ ชนะ อิตาลี

2-0 (21-17, 23-21)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

ปภังกร อันดับ 34/ เอรียา อันดับ 44

0:00

วอลเลย์บอลชายหาด

สวิตเซอร์แลนด์ แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-2 (12-21, 11-21)

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ออสเตรเลีย ชนะ ลัตเวีย

2-0 (23-21, 21-13)

4:00

วอลเลย์บอล

บราซิล แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

1-3 (25-18, 21-25, 24-26, 23-25)

4:15

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ ออสเตรเลีย

97-78

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

เคลลี แฮร์ (ไอร์แลนด์) ชนะ สุดาพร (ไทย)

2021-03-01T17:00:00.000Z

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

บราซิล ชนะ ฟินแลนด์

5-0

8:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ อียิปต์

27-23

8:00

ฟุตบอล

ออสเตรเลีย แพ้ สหรัฐอเมริกา

2021-03-03T17:00:00.000Z

11:00

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส ชนะ สโลวีเนีย

90-89

12:00

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ อาร์เจนตินา

3-0 (25-22, 25-19, 25-22)

12:00

แฮนด์บอล

สเปน แพ้ เดนมาร์ก

23-27

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

กาตาร์ แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

0-2 (19-21, 17-21)

12:00

วอลเลย์บอลชายหาด

นอร์เวย์ ชนะ ลัตเวีย

2-0 (21-15, 21-16)

22:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

ปภังกร อันดับ 29/ เอรียา อันดับ 40

1:00

วอลเลย์บอลขายหาด

ลัตเวีย แพ้ สวิตเซอร์แลนด์

0-2 (19-21, 15-21)

2:30

วอลเลย์บอลชายหาด

ออสเตรเลีย แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-2 (15-21, 16-21)

4:00

วอลเลย์บอล

เซอร์เบีย แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-3 (19-25, 15-25, 23-25)

4:40

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ เซอร์เบีย

79-59

6:05

มวยสากลสมัครเล่น

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ คิวบา

0-5

8:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ สวีเดน

29-27

9:00

ฟุตบอล

เม็กซิโก ชนะ ญี่ปุ่น

2021-02-28T17:00:00.000Z

11:00

บาสเกตบอล

ญี่ปุ่น ชนะ ฝรั่งเศส

87-71

12:00

ฟุตบอล

สวีเดน แพ้ แคนาดา

2-3 (1-1)

12:00

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ แพ้ โอลิมปิกรัสเซีย

26-27

12:00

วอลเลย์บอล

บราซิล ชนะ เกาหลีใต้

3-0 (25-16, 25-16, 25-16)

21:00

ฟุตบอล

อังกฤษ แพ้ ออสเตรเลีย

3-4

21:30

กอล์ฟ

ไทย (เอรียา, ปภังกร)

ปภังกร อันดับ 23/ เอรียา อันดับ 43

1:00

วอลเลย์บอลชายหาด

ลัตเวีย แพ้ กาตาร์

0-2 (12-21, 18-21)

2:30

บาสเกตบอล

ฝรั่งเศส แพ้ สหรัฐอเมริกา

82-87

2:30

วอลเลย์บอลชายหาด

นอร์เวย์ ชนะ โอลิมปิกรัสเซีย

2-0 (21-17, 21-18)

4:30

วอลเลย์บอล

อาร์เจนตินา ชนะ บราซิล

3-2 (25-23, 20-25, 20-25, 25-17, 15-13)

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

ฟิลิปปินส์ แพ้ อังกฤษ

2021-01-03T17:00:00.000Z

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี แพ้ บัลแกเรีย

0-5

5:45

มวยสากลสมัครเล่น

ยูเครน แพ้ บราซิล

KO ยก 3

6:15

มวยสากลสมัครเล่น

ตุรกี ชนะ จีน

3-0

7:00

บาสเกตบอล

เซอร์เบีย แพ้ ฝรั่งเศส

76-91

8:00

แฮนด์บอล

อียิปต์ แพ้ สเปน

31-33

11:30

ฟุตบอล

บราซิล ชนะ สเปน

2021-01-31T17:00:00.000Z

12:00

แฮนด์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ เดนมาร์ก

25-23

12:00

บาสเกตบอล

สโลวีเนีย แพ้ ออสเตรเลีย

93-107

12:15

วอลเลย์บอล

ฝรั่งเศส ชนะ โอลิมปิกรัสเซีย

3-2 (25-23, 25-17, 21-25, 21-25, 15-12)

12:30

กรีฑา

1.อเมริกา/ 2.โปแลนด์/ 3.จาไมกา

12:50

กรีฑา

1.อเมริกา / 2.เนเธอร์แลนด์ / 3.บอตสวานา

0:00

วอลเลย์บอล

เกาหลีใต้แพ้ เซอร์เบีย

0-3 (18-25, 15-25, 15-25)

2:00

แฮนด์บอล

นอร์เวย์ ชนะ สวีเดน

36-19

2:30

บาสเกตบอล

สหรัฐอเมริกา ชนะ ญี่ปุ่น

90-75

4:30

วอลเลย์บอล

บราซิล แพ้ สหรัฐอเมริกา

0-3 (21-25, 20-25, 14-25)

5:00

มวยสากลสมัครเล่น

ไอร์แลนด์ ชนะ บราซิล

5-0

5:15

มวยสากลสมัครเล่น

สหรัฐอเมริกา แพ้ คิวบา

2021-01-03T17:00:00.000Z

5:45

มวยสากลสมัครเล่น

อังกฤษ ชนะ จีน

5-0

6:00

แฮนด์บอล

โอลิมปิกรัสเซีย แพ้ ฝรั่งเศส

25-30

6:15

มวยสากลสมัครเล่น

อุซเบกิสถาน ชนะ สหรัฐอเมริกา

5-0