วันศุกร์ที่ 16 พฤศจิกายน พ.ศ. 2561
บริการข่าวไทยรัฐLogin
ชี้มวยเด็ด 02/04/60

ชี้มวยเด็ด 02/04/60

  • Share:

ศึกมวยดีวิถีไทย เอ็นบีที ถ่ายสด 12.30 น.

สิงห์พยัคฆ์ พยัคฆ์ลำพอง มวยแข็งแกร่งเตะแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงกว่า จะชนะ ยอดสุริยา ส.เชาวลิต 118 ป.

เดอะคิงส์ ทต.บุญทัน มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกรุนแรงมีลุ้นตลอด จะชนะ ซุปเปอร์เจ๋ง ศิษย์นายกพิเดช 120 ป.

เดชฤทธิ์ เคซ่ายิม มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงฉลาดฟอร์มสดกว่า จะชนะ เงาพยัคฆ์ สจ.วิชิตแปดริ้ว 113 ป.

บรรลือฤทธิ์ ศิษย์วัชรชัย มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหมัดแทงเข่าแม่นยำรุนแรงฉลาดเก๋าเกมกว่า จะชนะ โชคดี จำรัสค้าแป้ง มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกรุนแรงฟอร์มสดแต่กระดูกเป็นรอง 107 ป.

ศึกมวยไทย7สี ช่อง 7 ถ่ายสด 14.15 น.

ชายชนะ แป๋งกองปราบ มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงแต่ช้ากว่า จะแพ้ ยอดพยัคฆ์ ภ.เจริญแพทย์ 120 ป.

สุภาพน้อย สจ.เปี๊ยกอุทัย มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกรุนแรงแต่ยืดเยื้อเป็นรอง จะแพ้ เพชรขวัญชัย อ.ขวัญชัย 120 ป.

รุ่งรัตน์ พุ่มพันธ์ม่วง มวยเก่าทรหดเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกปล้ำตีรุนแรงเก๋าเกมกว่า จะชนะ แสงศักดา ศิษย์เจ๊เหมียว มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงมีฮึดตลอดแต่กระดูกเป็นรอง ชนิดสนุกอีกครั้ง 147 ต่อ 149 ป.

ป้องกันแชมป์มวยไทยรุ่นซุปเปอร์แบนตัมเวท ขุนศึกน้อย ศิษย์แก้วประพล มวยทรหดเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกรุนแรงมีฮึดตลอดแต่ช้ากว่า จะแพ้ ธนูทอง เกียรติเจริญชัย มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหมัดแทงเข่าแม่นยำรุนแรงฉลาดกว่า ชนิดสนุก 122 ป.

ศึกมวยไทย ททบ.5 ถ่ายทอดสด16.05น.

ยอดมาลัย เพชรเจริญวิทย์ มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีคล่องกว่า จะชนะ มาลัยทอง ช.เรืองรัมย์ 100 ป.

ศรีพนม ร.ร.กีฬาพิษณุโลก มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกรุนแรงมีฮึดตลอด จะชนะ ซีต้า เอส.เค.พี.มวยไทย 118 ต่อ 119ป.

ชัยมงคล แทมบางไทร มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าปล้ำตีรุนแรงแต่เสียดสีเป็นรอง จะแพ้ เรือนไทย ดาบพงษ์ 191 127 ป.

ช้างศึก เกียรติทรงฤทธิ์ มวยจังหวะฝีมือเตะต่อยหมัดแทงเข่าถีบแม่นยำรุนแรงฉลาดแต่ปะทะยืดเยื้อสภาพร่างกายเป็นรอง จะแพ้ ราชสิงห์ ร.ร.กีฬาโคราช มวยจังหวะเตะต่อยหมัดแทงเข่าศอกปล้ำตีรุนแรงฟอร์มสดมีฮึดตลอดชนิดสนุก 135 ป.

ศึกชูเจริญมวยไทย เวทีราชดำเนิน18.30น.

เพชรสมหวัง ช.เจริญดี จะชนะ เพชรยงยุทธ ศิษย์จ่ากล้า 118 ป.

จีรกิตติ์ แก้วสัมฤทธิ์ จะชนะ ยอดขุนทัพ ส.ศักดิ์สยาม 104 ป.

พยัคฆ์ทมิฬ ศิษย์ครูเพียร จะชนะ เจ.เจ. ศ.ไก่เขี่ย 102 ป.

ฉัตรทัณฑ์น้อย (ศรราม พ.หอมกลิ่น) อบต.โนนทองจะชนะ ธนูเพชร เกียรติอภัย 126 ป.

จอมนำโชค ชูวัฒนะ จะชนะ อนุพงษ์ ถ้ำเสือมวยไทย 138 ป.

แดนชัย ลูกดาวทอง จะชนะ เควิน ทีเด็ด 99 (สเปน) 116 ป.

ปิ่นเงิน ชูวัฒนะ จะชนะ จักรกฤษณ์เกียรติไทรทอง 136 ป.

ข้าวประดับดิน อีสานมวยไทย จะแพ้ ไรเฟิล ส.ศักดิ์สยาม 100 ป.

ดาวนภาสิงห์ป้อมปราบ จะชนะ ไมค์ ส.พูลสวัสดิ์ 88 ป.

"ชัย ศิษย์อาจารย์บี้"

คุณอาจสนใจข่าวนี้

คุณอาจสนใจข่าวนี้