ไทยรัฐทีวี ช่อง 32 ที่สุดคุณภาพถ่ายทอดสดกีฬาไทย -
advertisement

เอไอเอส ฟุตซอล ไทยลีก

วันที่ 15 ธันวาคม 2561
ศรีปทุม
2 - 4
แคท เอฟซี
บางกอก ซิตี้
2 - 5
การท่าเรือ
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ราชนาวี
3 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
ศรีสะเกษ
1 - 5
สุราษฎร์ธานี
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
4 - 2
สมุทรสาคร
กรมทางหลวง
5 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 9 ธันวาคม 2561
การท่าเรือ
5 - 3
กรมทางหลวง
แคท เอฟซี
1 - 1
สมุทรสาคร
สุราษฎร์ธานี
3 - 3
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
วันที่ 8 ธันวาคม 2561
ศรีปทุม
0 - 3
ราชนาวี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
6 - 2
บางกอก ซิตี้
ห้องเย็นท่าข้าม
3 - 3
ศรีสะเกษ
แบงค็อก บีทีเอส
6 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
วันที่ 2 ธันวาคม 2561
ม.เกษมบัณฑิต
4 - 1
ศรีปทุม
บางกอก ซิตี้
2 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
3 - 4
ห้องเย็นท่าข้าม
สมุทรสาคร
1 - 5
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 1 ธันวาคม 2561
ศรีสะเกษ
0 - 4
การท่าเรือ
ราชนาวี
5 - 2
แคท เอฟซี
กรมทางหลวง
1 - 1
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2561
ราชนาวี
5 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 4
สมุทรสาคร
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 5
ศรีสะเกษ
แคท เอฟซี
1 - 1
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 24 พฤศจิกายน 2561
การท่าเรือ
2 - 1
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ศรีปทุม
2 - 5
บางกอก ซิตี้
แบงค็อก บีทีเอส
2 - 4
กรมทางหลวง
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2561
กรมทางหลวง
7 - 0
ศรีปทุม
สุราษฎร์ธานี
5 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
บางกอก ซิตี้
5 - 3
ราชนาวี
ศรีสะเกษ
5 - 5
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 17 พฤศจิกายน 2561
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
0 - 2
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ม.เกษมบัณฑิต
2 - 2
แคท เอฟซี
สมุทรสาคร
3 - 4
การท่าเรือ
วันที่ 14 พฤศจิกายน 2561
ศรีปทุม
2 - 4
ศรีสะเกษ
แคท เอฟซี
2 - 3
ห้องเย็นท่าข้าม
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
4 - 1
สมุทรสาคร
ม.เกษมบัณฑิต
5 - 4
บางกอก ซิตี้
ราชนาวี
1 - 4
กรมทางหลวง
แบงค็อก บีทีเอส
8 - 2
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
การท่าเรือ
4 - 3
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 14 ตุลาคม 2561
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 6
การท่าเรือ
บางกอก ซิตี้
3 - 4
แคท เอฟซี
สมุทรสาคร
2 - 2
แบงค็อก บีทีเอส
ศรีสะเกษ
2 - 2
ราชนาวี
วันที่ 13 ตุลาคม 2561
กรมทางหลวง
7 - 2
ม.เกษมบัณฑิต
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
6 - 3
ศรีปทุม
สุราษฎร์ธานี
3 - 5
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 7 ตุลาคม 2561
บางกอก ซิตี้
2 - 2
กรมทางหลวง
ราชนาวี
3 - 1
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ศรีปทุม
0 - 1
สมุทรสาคร
แคท เอฟซี
0 - 4
การท่าเรือ
วันที่ 6 ตุลาคม 2561
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
1 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
ม.เกษมบัณฑิต
5 - 3
ศรีสะเกษ
แบงค็อก บีทีเอส
1 - 1
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 30 กันยายน 2561
ศรีสะเกษ
3 - 3
บางกอก ซิตี้
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 2
แบงค็อก บีทีเอส
สมุทรสาคร
4 - 2
ราชนาวี
สุราษฎร์ธานี
11 - 4
ศรีปทุม
วันที่ 29 กันยายน 2561
กรมทางหลวง
5 - 1
แคท เอฟซี
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
2 - 3
ม.เกษมบัณฑิต
การท่าเรือ เอเอสเอ็ม
1 - 1
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 23 กันยายน 2561
กรมทางหลวง
3 - 2
ศรีสะเกษ
ศรีปทุม
3 - 5
ห้องเย็นท่าข้าม
แคท เอฟซี
2 - 8
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ราชนาวี
2 - 2
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 22 กันยายน 2561
บางกอก ซิตี้
7 - 2
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ม.เกษมบัณฑิต
3 - 2
สมุทรสาคร
แบงค็อก บีทีเอส
2 - 1
การท่าเรือ เอเอสเอ็ม
วันที่ 16 กันยายน 2561
สมุทรสาคร
3 - 1
บางกอก ซิตี้
การท่าเรือ
7 - 0
ศรีปทุม
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
2 - 2
กรมทางหลวง
ห้องเย็นท่าข้าม
3 - 2
ราชนาวี
วันที่ 15 กันยายน 2561
สุราษฎร์ธานี
4 - 3
ม.เกษมบัณฑิต
ศรีสะเกษ
2 - 1
แคท เอฟซี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
7 - 6
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 9 กันยายน 2561
ศรีสะเกษ
4 - 4
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
กรมทางหลวง
8 - 2
สมุทรสาคร
บางกอก ซิตี้
3 - 3
สุราษฎร์ธานี
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 8 กันยายน 2561
แบงค็อก บีทีเอส
2 - 3
แคท เอฟซี
ศรีปทุม
2 - 5
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ราชนาวี
2 - 3
การท่าเรือ เอเอสเอ็ม
วันที่ 5 กันยายน 2561
การท่าเรือ
2 - 0
ม.เกษมบัณฑิต
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
6 - 2
ราชนาวี
สุราษฎร์ธานี
2 - 7
กรมทางหลวง
สมุทรสาคร
4 - 1
ศรีสะเกษ
แคท เอฟซี
6 - 4
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
แบงค็อก บีทีเอส
10 - 2
ศรีปทุม
ห้องเย็นท่าข้าม
5 - 4
บางกอก ซิตี้
วันที่ 15 กรกฎาคม 2561
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
3 - 2
แคท เอฟซี
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 5
การท่าเรือ
กรมทางหลวง
2 - 3
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 14 กรกฎาคม 2561
ศรีสะเกษ
2 - 2
สมุทรสาคร
บางกอก ซิตี้
1 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
ราชนาวี
0 - 4
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 8 กรกฎาคม 2561
สุราษฎร์ธานี
5 - 3
บางกอก ซิตี้
ห้องเย็นท่าข้าม
6 - 2
ม.เกษมบัณฑิต
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
6 - 5
ศรีสะเกษ
แคท เอฟซี
1 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 7 กรกฎาคม 2561
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 1
ศรีปทุม
การท่าเรือ
6 - 2
ราชนาวี
สมุทรสาคร
3 - 7
กรมทางหลวง
วันที่ 1 กรกฎาคม 2561
กรมทางหลวง
3 - 1
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
แคท เอฟซี
1 - 1
ศรีสะเกษ
ศรีปทุม
1 - 3
การท่าเรือ
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 3
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 30 มิถุนายน 2561
ราชนาวี
6 - 3
ห้องเย็นท่าข้าม
บางกอก ซิตี้
4 - 4
สมุทรสาคร
แบงค็อก บีทีเอส
1 - 2
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 24 มิถุนายน 2561
สมุทรสาคร
1 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
6 - 2
แคท เอฟซี
ห้องเย็นท่าข้าม
5 - 2
ศรีปทุม
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
5 - 4
บางกอก ซิตี้
วันที่ 23 มิถุนายน 2561
สุราษฎร์ธานี
6 - 4
ราชนาวี
ศรีสะเกษ
1 - 1
กรมทางหลวง
การท่าเรือ
1 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 17 มิถุนายน 2561
แบงค็อก บีทีเอส
3 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
ศรีปทุม
1 - 5
สุราษฎร์ธานี
บางกอก ซิตี้
4 - 1
ศรีสะเกษ
วันที่ 16 มิถุนายน 2561
แคท เอฟซี
4 - 4
กรมทางหลวง
ราชนาวี
2 - 1
สมุทรสาคร
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 1
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
วันที่ 10 มิถุนายน 2561
ศรีสะเกษ
2 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
การท่าเรือ
2 - 2
แคท เอฟซี
สมุทรสาคร
8 - 1
ศรีปทุม
ห้องเย็นท่าข้าม
5 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 9 มิถุนายน 2561
กรมทางหลวง
4 - 5
บางกอก ซิตี้
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
5 - 1
ราชนาวี
สุราษฎร์ธานี
3 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 3 มิถุนายน 2561
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
3 - 2
สุราษฎร์ธานี
ราชนาวี
0 - 0
ศรีสะเกษ
ศรีปทุม
1 - 3
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
แบงค็อก บีทีเอส
3 - 1
สมุทรสาคร
วันที่ 2 มิถุนายน 2561
แคท เอฟซี
2 - 2
บางกอก ซิตี้
ม.เกษมบัณฑิต
2 - 5
กรมทางหลวง
การท่าเรือ
5 - 4
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 30 พฤษภาคม 2561
ห้องเย็นท่าข้าม
1 - 1
แคท เอฟซี
สมุทรสาคร
3 - 6
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
สุราษฎร์ธานี
4 - 4
การท่าเรือ
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
1 - 2
แบงค็อก บีทีเอส
บางกอก ซิตี้
2 - 2
ม.เกษมบัณฑิต
ศรีสะเกษ
8 - 3
ศรีปทุม
กรมทางหลวง
8 - 0
ราชนาวี
วันที่ 27 พฤษภาคม 2561
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
4 - 1
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
แคท เอฟซี
1 - 3
ม.เกษมบัณฑิต
ศรีปทุม
3 - 8
กรมทางหลวง
ราชนาวี
2 - 2
บางกอก ซิตี้
วันที่ 26 พฤษภาคม 2561
แบงค็อก บีทีเอส
1 - 0
ศรีสะเกษ
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 1
สุราษฎร์ธานี
การท่าเรือ
7 - 2
สมุทรสาคร
วันที่ 20 พฤษภาคม 2561
สุราษฎร์ธานี
5 - 1
แคท เอฟซี
สมุทรสาคร
2 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
บางกอก ซิตี้
6 - 3
ศรีปทุม
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
1 - 3
การท่าเรือ
วันที่ 19 พฤษภาคม 2561
ศรีสะเกษ
1 - 2
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
กรมทางหลวง
5 - 6
แบงค็อก บีทีเอส
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 2
ราชนาวี
วันที่ 13 พฤษภาคม 2561
การท่าเรือ
3 - 1
ศรีสะเกษ
สุราษฎร์ธานี
4 - 2
สมุทรสาคร
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 2
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ศรีปทุม จีเอสบี
0 - 4
ม.เกษมบัณฑิต
วันที่ 12 พฤษภาคม 2561
แบงค็อก บีทีเอส
4 - 2
บางกอก ซิตี้
แคท เอฟซี
1 - 1
ราชนาวี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
6 - 3
กรมทางหลวง
วันที่ 5 พฤษภาคม 2561
ศรีปทุม จีเอสบี
2 - 9
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 29 เมษายน 2561
บางกอก ซิตี้
2 - 4
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
1 - 7
สุราษฎร์ธานี
ราชนาวี
6 - 2
ศรีปทุม จีเอสบี
ม.เกษมบัณฑิต
0 - 4
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 28 เมษายน 2561
สมุทรสาคร
2 - 0
แคท เอฟซี
กรมทางหลวง
2 - 4
การท่าเรือ
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
3 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 22 เมษายน 2561
การท่าเรือ เอเอสเอ็ม
5 - 3
บางกอก ซิตี้
แคท เอฟซี
4 - 0
ศรีปทุม จีเอสบี ไทย-เทค
สมุทรสาคร
5 - 3
ม.ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 0
กรมทางหลวง
วันที่ 21 เมษายน 2561
สุราษฎร์ธานี
6 - 1
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
แบงค็อก บีทีเอส
4 - 3
ราชนาวี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
2 - 0
ม.เกษมบัณฑิต
วันที่ 24 ธันวาคม 2560
แบงค็อก บีทีเอส
10 - 7
ห้องเย็นท่าข้าม
นครราชสีมา
3 - 6
พัทยา ไทย-เทค
ราชนาวี
5 - 4
นนทบุรี
สุราษฎร์ธานี
3 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
การท่าเรือ
4 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
บางกอก ซิตี้
5 - 5
กรมทางหลวง
ศรีสะเกษ
4 - 4
สมุทรสาคร
วันที่ 17 ธันวาคม 2560
นนทบุรี
3 - 3
บางกอก ซิตี้
ห้องเย็นท่าข้าม
3 - 5
สุราษฎร์ธานี
การท่าเรือ
3 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 16 ธันวาคม 2560
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
3 - 2
พัทยา ไทย-เทค
สมุทรสาคร
6 - 4
นครราชสีมา
กรมทางหลวง
6 - 3
ศรีสะเกษ
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 1
ราชนาวี
วันที่ 13 ธันวาคม 2560
สุราษฎร์ธานี
4 - 3
การท่าเรือ
พัทยา ไทย-เทค
5 - 3
สมุทรสาคร
นครราชสีมา
1 - 5
กรมทางหลวง
ราชนาวี
2 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
ศรีสะเกษ
6 - 2
นนทบุรี
บางกอก ซิตี้
4 - 7
ม.เกษมบัณฑิต
แบงค็อก บีทีเอส
0 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 10 ธันวาคม 2560
ม.เกษมบัณฑิต
3 - 1
ศรีสะเกษ
กรมทางหลวง
8 - 3
พัทยา ไทย-เทค
การท่าเรือ
4 - 3
ราชนาวี
วันที่ 9 ธันวาคม 2560
นนทบุรี
4 - 8
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
แบงค็อก บีทีเอส
6 - 3
สุราษฎร์ธานี
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 0
บางกอก ซิตี้
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 1
สมุทรสาคร
วันที่ 3 ธันวาคม 2560
ศรีสะเกษ
0 - 1
ห้องเย็นท่าข้าม
สมุทรสาคร
1 - 2
กรมทางหลวง
สุราษฎร์ธานี
7 - 5
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 2 ธันวาคม 2560
บางกอก ซิตี้
4 - 7
การท่าเรือ
พัทยา ไทย-เทค
6 - 3
นนทบุรี
นครราชสีมา
3 - 5
ม.เกษมบัณฑิต
ราชนาวี
2 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 29 พฤศจิกายน 2560
ห้องเย็นท่าข้าม
5 - 2
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
สุราษฎร์ธานี
4 - 2
ราชนาวี
การท่าเรือ
7 - 4
ศรีสะเกษ
นนทบุรี
2 - 3
สมุทรสาคร
ม.เกษมบัณฑิต
5 - 1
พัทยา ไทย-เทค
แบงค็อก บีทีเอส
7 - 1
บางกอก ซิตี้
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
2 - 1
กรมทางหลวง
วันที่ 26 พฤศจิกายน 2560
สมุทรสาคร
5 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
นครราชสีมา
2 - 2
การท่าเรือ
ราชนาวี
2 - 7
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
วันที่ 25 พฤศจิกายน 2560
พัทยา ไทย-เทค
2 - 5
ห้องเย็นท่าข้าม
บางกอก ซิตี้
1 - 3
สุราษฎร์ธานี
กรมทางหลวง
4 - 3
นนทบุรี
ศรีสะเกษ
1 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 19 พฤศจิกายน 2560
ราชนาวี
4 - 1
บางกอก ซิตี้
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
3 - 3
นนทบุรี
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 2
สมุทรสาคร
วันที่ 18 พฤศจิกายน 2560
การท่าเรือ
4 - 2
พัทยา ไทย-เทค
แบงค็อก บีทีเอส
5 - 1
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
ม.เกษมบัณฑิต
3 - 3
กรมทางหลวง
สุราษฎร์ธานี
4 - 3
ศรีสะเกษ
วันที่ 12 พฤศจิกายน 2560
นนทบุรี
3 - 5
ม.เกษมบัณฑิต
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
3 - 3
สุราษฎร์ธานี
สมุทรสาคร
0 - 1
การท่าเรือ
วันที่ 11 พฤศจิกายน 2560
พัทยา ไทย-เทค
3 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
ศรีสะเกษ
5 - 1
ราชนาวี
บางกอก ซิตี้
3 - 8
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
กรมทางหลวง
3 - 1
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 8 พฤศจิกายน 2560
แบงค็อก บีทีเอส
2 - 2
สมุทรสาคร
สุราษฎร์ธานี
9 - 1
พัทยา ไทย-เทค
การท่าเรือ
2 - 0
กรมทางหลวง
ราชนาวี
9 - 3
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
ห้องเย็นท่าข้าม
3 - 1
นนทบุรี
บางกอก ซิตี้
2 - 3
ศรีสะเกษ
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
วันที่ 8 ตุลาคม 2560
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
0 - 1
บางกอก ซิตี้
สมุทรสาคร
5 - 4
สุราษฎร์ธานี
กรมทางหลวง
2 - 0
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 7 ตุลาคม 2560
พัทยา ไทย-เทค
1 - 1
ราชนาวี
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
3 - 5
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ม.เกษมบัณฑิต
4 - 1
ห้องเย็นท่าข้าม
นนทบุรี
1 - 3
การท่าเรือ
วันที่ 1 ตุลาคม 2560
ห้องเย็นท่าข้าม
7 - 5
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
แบงค็อก บีทีเอส
4 - 0
นนทบุรี
ราชนาวี
3 - 0
สมุทรสาคร
วันที่ 30 กันยายน 2560
การท่าเรือ
2 - 5
ม.เกษมบัณฑิต
สุราษฎร์ธานี
3 - 3
กรมทางหลวง
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
4 - 2
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
บางกอก ซิตี้
5 - 8
พัทยา ไทย-เทค
วันที่ 4 กันยายน 2560
สมุทรสาคร
7 - 5
บางกอก ซิตี้
กรมทางหลวง
2 - 2
ราชนาวี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 2
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 5
การท่าเรือ
วันที่ 3 กันยายน 2560
พัทยา ไทย-เทค
2 - 4
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
นนทบุรี
2 - 1
สุราษฎร์ธานี
ม.เกษมบัณฑิต
4 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 25 มิถุนายน 2560
แบงค็อก บีทีเอส
3 - 3
ม.เกษมบัณฑิต
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
2 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
ราชนาวี
6 - 4
กรมทางหลวง
วันที่ 24 มิถุนายน 2560
บางกอก ซิตี้
2 - 4
สมุทรสาคร
สุราษฎร์ธานี
6 - 6
นนทบุรี
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
4 - 6
พัทยา ไทย-เทค
การท่าเรือ
6 - 3
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 18 มิถุนายน 2560
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
1 - 4
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
กรมทางหลวง
1 - 3
สุราษฎร์ธานี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
7 - 3
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 17 มิถุนายน 2560
นนทบุรี
2 - 4
แบงค็อก บีทีเอส
ม.เกษมบัณฑิต
1 - 8
การท่าเรือ
สมุทรสาคร
6 - 2
ราชนาวี
พัทยา ไทย-เทค
5 - 6
บางกอก ซิตี้
วันที่ 11 มิถุนายน 2560
บางกอก ซิตี้
7 - 1
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
สุราษฎร์ธานี
4 - 1
สมุทรสาคร
แบงค็อก บีทีเอส
5 - 4
กรมทางหลวง
วันที่ 10 มิถุนายน 2560
การท่าเรือ
4 - 0
นนทบุรี
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
12 - 2
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
ราชนาวี
3 - 2
พัทยา ไทย-เทค
วันที่ 4 มิถุนายน 2560
สมุทรสาคร
3 - 1
แบงค็อก บีทีเอส
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
2 - 3
บางกอก ซิตี้
กรมทางหลวง
1 - 1
การท่าเรือ
วันที่ 3 มิถุนายน 2560
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
0 - 4
ราชนาวี
นนทบุรี
2 - 1
ห้องเย็นท่าข้าม
ม.เกษมบัณฑิต
4 - 6
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
พัทยา ไทย-เทค
3 - 4
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 31 พฤษภาคม 2560
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 4
กรมทางหลวง
ม.เกษมบัณฑิต
5 - 1
นนทบุรี
ราชนาวี
2 - 4
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
การท่าเรือ
5 - 1
สมุทรสาคร
แบงค็อก บีทีเอส
12 - 2
พัทยา ไทย-เทค
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 3
บางกอก ซิตี้
วันที่ 13 พฤษภาคม 2560
สุราษฎร์ธานี
7 - 3
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
วันที่ 7 พฤษภาคม 2560
นนทบุรี
1 - 2
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
1 - 7
แบงค็อก บีทีเอส
บางกอก ซิตี้
2 - 6
ราชนาวี
วันที่ 6 พฤษภาคม 2560
สมุทรสาคร
3 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
พัทยา ไทย-เทค
1 - 5
การท่าเรือ
กรมทางหลวง
0 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
1 - 3
สุราษฎร์ธานี
วันที่ 30 เมษายน 2560
ม.เกษมบัณฑิต
2 - 1
สมุทรสาคร
สุราษฎร์ธานี
7 - 3
บางกอก ซิตี้
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
3 - 2
ราชนาวี
วันที่ 29 เมษายน 2560
นนทบุรี
2 - 1
กรมทางหลวง
แบงค็อก บีทีเอส
4 - 3
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
ห้องเย็นท่าข้าม
4 - 1
พัทยา ไทย-เทค
การท่าเรือ
9 - 1
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
วันที่ 23 เมษายน 2560
ราชนาวี
8 - 0
สุราษฎร์ธานี
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
3 - 2
การท่าเรือ
บางกอก ซิตี้
2 - 5
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 22 เมษายน 2560
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
5 - 2
ห้องเย็นท่าข้าม
พัทยา ไทย-เทค
0 - 0
ม.เกษมบัณฑิต
กรมทางหลวง
2 - 2
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
สมุทรสาคร
4 - 0
นนทบุรี
วันที่ 19 เมษายน 2560
กรมทางหลวง
1 - 1
สมุทรสาคร
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 1
สุราษฎร์ธานี
แบงค็อก บีทีเอส
3 - 1
ราชนาวี
ห้องเย็นท่าข้าม
2 - 1
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
ม.เกษมบัณฑิต
6 - 0
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
การท่าเรือ
3 - 2
บางกอก ซิตี้
นนทบุรี
1 - 4
พัทยา ไทย-เทค
วันที่ 9 เมษายน 2560
ราชนาวี
4 - 5
การท่าเรือ
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
1 - 1
ม.เกษมบัณฑิต
พัทยา ไทย-เทค
6 - 1
กรมทางหลวง
สุราษฎร์ธานี
1 - 4
แบงค็อก บีทีเอส
บางกอก ซิตี้
6 - 3
ห้องเย็นท่าข้าม
วันที่ 8 เมษายน 2560
สมุทรสาคร
2 - 3
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
8 - 3
นนทบุรี
วันที่ 2 เมษายน 2560
สมุทรสาคร
3 - 1
พัทยา ไทย-เทค
กรมทางหลวง
2 - 1
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
4 - 3
แบงค็อก บีทีเอส
วันที่ 1 เมษายน 2560
ม.เกษมบัณฑิต
2 - 1
บางกอก ซิตี้
การท่าเรือ
6 - 3
สุราษฎร์ธานี
ห้องเย็นท่าข้าม
6 - 4
ราชนาวี
นนทบุรี
6 - 0
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
วันที่ 26 มีนาคม 2560
พัทยา ไทย-เทค
4 - 7
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน
2 - 6
สมุทรสาคร
แบงค็อก บีทีเอส
2 - 1
การท่าเรือ
วันที่ 25 มีนาคม 2560
สุราษฎร์ธานี
3 - 1
ห้องเย็นท่าข้าม
บางกอก ซิตี้
8 - 1
นนทบุรี
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
2 - 3
กรมทางหลวง
ราชนาวี
3 - 3
ม.เกษมบัณฑิต
วันที่ 19 มีนาคม 2560
สมุทรสาคร
3 - 1
ศรีสะเกษ ฟุตซอลคลับ
กรมทางหลวง
6 - 3
บางกอก ซิตี้
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
1 - 2
การท่าเรือ
วันที่ 18 มีนาคม 2560
ม.เกษมบัณฑิต
3 - 0
สุราษฎร์ธานี
นนทบุรี
2 - 1
ราชนาวี
ห้องเย็นท่าข้าม
3 - 6
แบงค็อก บีทีเอส
พัทยา ไทย-เทค
6 - 4
นครราชสีมา เดอะมอลล์ วี-วัน

ฟุตซอล พีทีที ไทยแลนด์ ไฟว์

วันที่ 23 ตุลาคม 2561
ไทย
6 - 3
อุซเบกิสถาน
อังกฤษ
3 - 2
มาเลเซีย
วันที่ 21 ตุลาคม 2561
ไทย
7 - 1
มาเลเซีย
อุซเบกิสถาน
1 - 1
อังกฤษ
วันที่ 20 ตุลาคม 2561
ไทย
4 - 0
อังกฤษ
อุซเบกิสถาน
5 - 0
มาเลเซีย

ฟุตซอลสโมสรชิงแชมป์เอเชีย

วันที่ 8 สิงหาคม 2561
ชลบุรี บลูเวฟ
9 - 10
แบงค์ ออฟ เบรุต
วันที่ 6 สิงหาคม 2561
ชลบุรี บลูเวฟ
7 - 2
อัล ไซลิยา
วันที่ 4 สิงหาคม 2561
ชลบุรี บลูเวฟ
5 - 1
ออช เออเร็ม
วันที่ 2 สิงหาคม 2561
ชลบุรี บลูเวฟ
9 - 2
วิค ไวเปอร์ส
วันที่ 30 กรกฎาคม 2560
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
3 - 2
กิติ ปาซานด์
วันที่ 28 กรกฎาคม 2560
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
6 - 0
ไท ซอง นัม
วันที่ 27 กรกฎาคม 2560
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
4 - 2
ไชรเกอร์ โอซากา
วันที่ 25 กรกฎาคม 2560
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี
5 - 0
อัลมาลิค
วันที่ 23 กรกฎาคม 2560
อัลมาลิค
3 - 8
แบงก์ ออฟ เบรุต
วันที่ 21 กรกฎาคม 2560
แบงก์ ออฟ เบรุต
0 - 9
พีทีที บลูเวฟ ชลบุรี

ฟุตซอลหญิงชิงแชมป์เอเชีย

วันที่ 10 พฤษภาคม 2561
ไทย
1 - 2
ญี่ปุ่น
เวียดนาม
0 - 5
อิหร่าน
วันที่ 9 พฤษภาคม 2561
ไทย
6 - 1
ไต้หวัน
เวียดนาม
2 - 1
อินโดนีเซีย
อิหร่าน
4 - 2
จีน
ญี่ปุ่น
5 - 1
อุซเบกิสถาน
วันที่ 6 พฤษภาคม 2561
ไทย
8 - 0
ฮ่องกง
อินโดนีเซีย
9 - 0
มาเก๊า
วันที่ 4 พฤษภาคม 2561
ไทย
1 - 1
อินโดนีเซีย
มาเก๊า
0 - 7
ฮ่องกง
วันที่ 2 พฤษภาคม 2561
ไทย
15 - 0
มาเก๊า
ฮ่องกง
0 - 2
อินโดนีเซีย

ฟุตซอลชายชิงแชมป์เอเชีย 2018

วันที่ 8 กุมภาพันธ์ 2561
ญี่ปุ่น
2 - 0
บาห์เรน
เวียดนาม
1 - 3
อุซเบกิสถาน
เลบานอน
8 - 9
อิรัก
อิหร่าน
9 - 1
ไทย
วันที่ 6 กุมภาพันธ์ 2561
ไทย
8 - 1
คีร์กิซสถาน
เลบานอน
2 - 1
จอร์แดน
วันที่ 4 กุมภาพันธ์ 2561
เลบานอน
5 - 2
ไทย
จอร์แดน
1 - 3
คีร์กิซสถาน
วันที่ 2 กุมภาพันธ์ 2561
ไทย
5 - 1
จอร์แดน
เลบานอน
2 - 2
คีร์กิซสถาน

ฟุตซอลอุ่นเครื่องนัดพิเศษ

วันที่ 24 มกราคม 2561
สเปน
8 - 1
ไทย

ฟุตซอลชิงแชมป์อาเซียน 2017

วันที่ 1 พฤศจิกายน 2560
ไทย
8 - 3
เมียนมา
วันที่ 28 ตุลาคม 2560
ไทย
6 - 3
มาเลเซีย
วันที่ 27 ตุลาคม 2560
ไทย
17 - 2
ติมอร์ เลสเต
วันที่ 26 ตุลาคม 2560
ไทย
14 - 0
ลาว

ฟุตซอลไทยแลนด์ไฟว์ 2017

วันที่ 12 กันยายน 2560
ไทย
1 - 2
อาร์เจนตินา
โมซัมบิก
2 - 4
คาซัคสถาน
วันที่ 10 กันยายน 2560
ไทย
1 - 2
คาซัคสถาน
อาร์เจนตินา
9 - 1
โมซัมบิก
วันที่ 9 กันยายน 2560
ไทย
6 - 3
โมซัมบิก
อาร์เจนตินา
0 - 0
คาซัคสถาน

เอเอฟเอฟ ฟุตซอล คลับ

วันที่ 9 กรกฎาคม 2560
การท่าเรือ
4 - 0
ซานนา คานห์ ฮัว
เมลากา ยูไนเต็ด
4 - 2
เปอร์มาตา อินดาห์
วันที่ 7 กรกฎาคม 2560
การท่าเรือ
8 - 1
เมลากา ยูไนเต็ด
ซานนา คานห์ ฮัว
3 - 0
เปอร์มาตา อินดาห์
วันที่ 5 กรกฎาคม 2560
การท่าเรือ
10 - 2
ชาห์ ยูไนเต็ด
เปอร์มาตา อินดาห์
9 - 4
พเย ยูไนเต็ด
วันที่ 4 กรกฎาคม 2560
การท่าเรือ
4 - 0
พเย ยูไนเต็ด
เปอร์มาตา อินดาห์
6 - 3
ชาห์ ยูไนเต็ด
วันที่ 3 กรกฎาคม 2560
การท่าเรือ
4 - 1
เปอร์มาตา อินดาห์
ชาห์ ยูไนเต็ด
1 - 8
พเย ยูไนเต็ด

ฟุตซอลยู-20 ชิงแชมป์เอเชีย 2017

วันที่ 26 พฤษภาคม 2560
อิหร่าน
2 - 0
อิรัก
วันที่ 25 พฤษภาคม 2560
ไทย
8 - 1
อุซเบกิสถาน
วันที่ 24 พฤษภาคม 2560
อิรัก
5 - 1
อุซเบกิสถาน
ไทย
5 - 7
อิหร่าน
วันที่ 22 พฤษภาคม 2560
อินโดนีเซีย
2 - 4
ไทย
อิหร่าน
6 - 2
เลบานอน
อิรัก
1 - 0
ญี่ปุ่น
อุซเบกิสถาน
10 - 7
มองโกเลีย
วันที่ 20 พฤษภาคม 2560
ไทย
3 - 7
อิรัก
มาเลเซีย
7 - 3
บรูไน
บาห์เรน
1 - 5
อัฟกานิสถาน
วันที่ 19 พฤษภาคม 2560
อัฟกานิสถาน
1 - 8
ไทย
บรูไน
3 - 4
บาห์เรน
อิรัก
4 - 2
มาเลเซีย
วันที่ 18 พฤษภาคม 2560
ไทย
10 - 0
บรูไน
อัฟกานิสถาน
3 - 4
อิรัก
บาห์เรน
1 - 6
มาเลเซีย
วันที่ 17 พฤษภาคม 2560
ไทย
4 - 0
บาห์เรน
อิรัก
6 - 1
บรูไน
มาเลเซีย
1 - 4
อัฟกานิสถาน
วันที่ 16 พฤษภาคม 2560
มาเลเซีย
2 - 5
ไทย
บรูไน
1 - 14
อัฟกานิสถาน
อิรัก
4 - 1
บาห์เรน

ฟุตซอล AFF AIS Championship

วันที่ 29 มกราคม 2560
เมียนมา
1 - 8
ไทย
ติมอร์-เลสเต
1 - 8
มาเลเซีย
วันที่ 27 มกราคม 2560
ไทย
5 - 3
มาเลเซีย
เมียนมา
8 - 3
ติมอร์-เลสเต
วันที่ 25 มกราคม 2560
ไทย
17 - 2
บรูไน
อินโดนีเซีย
19 - 1
ลาว
มาเลเซีย
3 - 5
เมียนมา
วันที่ 24 มกราคม 2560
บรูไน
6 - 8
ติมอร์-เลสเต
ลาว
1 - 13
มาเลเซีย
อินโดนีเซีย
3 - 6
เมียนมา
วันที่ 23 มกราคม 2560
ติมอร์-เลสเต
2 - 11
ไทย
เมียนมา
6 - 1
ลาว
มาเลเซีย
6 - 5
อินโดนีเซีย